Скачать cách cách chọn máy tính bàn Văn Phòng để bàn phù hợp để Làm việc gần đây

Тема в разделе "Самодисциплина и мотивация", создана пользователем Huyanphat2022, 18 май 2022.

1. Акция: Вечный статус на скачивание всех материалов с форума всего за 600 руб вместо 900 руб Подробно тут
  1. TopicStarter Overlay
    Huyanphat2022

12 фев 2022
    28
    0
    62
    Женский
    Оценки:
    +0 / 0 / -0
    Khi việc khóa cửa vẫn được duy trì, công việc ở nhà đã quay về đối với một số người trong các ngành công nghiệp. Bên cạnh đó một số người có thể mang pc văn phòng đi làm về nhà, thì nhân viên làm việc trên computer để bàn có thể phải mua một chiếc máy vi tính thế hệ.

Cho dù bạn đang chế tác pc của riêng mình hay mua một CPU lắp ráp, việc sở hữu một chiếc pc để bàn có thể là một nhiệm vụ khó hơn so với việc mua một chiếc máy vi tính văn phòng chất lượng mới. đương nhiên, nó cũng hữu dụng hơn. máy tính bàn để bàn bạn có thể tự chế tạo ở bất cứ mức giá nào thường mạnh hơn máy vi tính văn phòng với cùng mức giá. lợi ích duy nhất là tính điện thoại, nhưng mà với việc khóa máy đang diễn ra, chúng tôi cho rằng đó sẽ không phải là vấn đề đối với hầu hết mọi người.
    Nhận một CPU lắp ráp dễ dàng hơn so với việc xây dựng của riêng bạn. Các bộ phận và thành phần được chọn lọc cân xứng và quá trình xây dựng không phải lo âu. Tất cả những gì bạn cần làm về cơ bản là cắm và chạy.

Bạn đã có tất cả các bộ phận của mình, nhưng mà máy tính của bạn vẫn chưa có hệ điều hành để phát động. Đối với điều này, bạn sẽ cần mua ổ CD phát động Win 10 hoặc tải về thiết lập Windows 10 và phát động nó trên ổ USB có khả năng khởi động bằng khí cụ như Rufus.

Bạn cũng sẽ cần nhập setup BIOS của bo mạch chủ để đảm bảo máy tính của bạn ưu tiên ổ phát động hơn ổ cứng chính trong lần khởi động trước tiên, điều này sẽ cho phép bạn thiết đặt hệ điều hành. Sau khi hệ điều hành của bạn được thiết đặt, bạn có thể tháo ổ CD / USB khởi động được và thực hiện lần phát động trước tiên.\

Khi bạn ở đây, bạn đã thành lập thành công computer của riêng mình. setup tất cả chương trình và dụng cụ ảnh hưởng tới công tác của bạn và bạn đã chuẩn bị